Bùng cháy
Diễn đàn không còn hoạt động!!! Các bạn vui lòng tìm kiếm thông tin trên các trang web khác! Xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này!!!!!
Bùng cháy
Diễn đàn không còn hoạt động!!! Các bạn vui lòng tìm kiếm thông tin trên các trang web khác! Xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này!!!!!
Bùng cháy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Latest topics
» IBM Rational Rose Enterprise 7
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeFri Apr 03, 2015 10:15 am by admin111

» Hơn 2012 phần mềm Full crack, key
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeWed Oct 16, 2013 2:33 pm by stork_89

» Hàng trăm phần mềm crack full, thoải mái download
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeThu Dec 06, 2012 8:06 pm by anhtungpro87

» Belltech CaptureXT Screen Capture phần mềm tạo bản chụp màn hình và trình chiếu chuyên nghiệp dành cho Windows
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeSat Nov 24, 2012 2:05 am by xuanhiepnd88

» Game pc offline. Game cho máy yếu đây. Game tuổi thơ đây.
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeSun Nov 18, 2012 10:09 pm by TUITUI1000

» Sổ Tay Photoshop 2009 (Tiếng Việt)
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeSun Nov 18, 2012 4:30 am by jonkenvil

» IBM Rational Rose Enterprise 7
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeTue Nov 13, 2012 11:16 am by langtu_vodanh

» Tuyển Nhân Viên Đăng Tin Quảng Cáo Làm Việc Tại Nhà
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeTue Nov 06, 2012 9:50 pm by langtu_vodanh

» DRIVER AUTO - Tự dò tìm và cài đặt tất cả Driver cho PC mà không cần Internet
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeWed Oct 31, 2012 7:49 am by kimhaithanh1984

Top posters
Admin
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_vote_lcapMr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_voting_barMr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_vote_rcap 
tranvansang
Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_vote_lcapMr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_voting_barMr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_vote_rcap 
thanhtu_11111
langtu_vodanh
thuonghoatiecngoc916
anxongchay
huuvinh321
vovanly2015
trongnhan
conmuaxua
Statistics
Diễn Đàn hiện có 4073 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Thanh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1924 in 1651 subjects

Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ

Go down 
Tác giảThông điệp
tranvansang
Amber-Hổ phách
Amber-Hổ phách
tranvansang

Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ Empty
Bài gửiTiêu đề: Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ   Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ I_icon_minitimeSat Jan 08, 2011 11:17 am

Khác hẳn với một Mr Đàm lịch lãm ngày thường nhé! [You must be registered and logged in to see this image.]Diễn viên Quỳnh Tứ (tên thật là Hồng Tứ), một gương mặt quen thuộc của truyền hình - người từng bị đồn là "người tình" của ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng cuối cùng cũng chính thức lên xe hoa với “ông xã” Bá Nam vào ngày hôm qua (7/1), tại khách sạn Daewoo giữa tiết trời “cực” lạnh của mùa đông Hà Nội.

Xuất thân là nghệ sĩ đàn tranh, từng đi hát, sau lấn sân sang điện ảnh, Quỳnh Tứ để lại những ấn tượng tốt trong lòng người xem qua các vai trong: Sau lũy tre làng Hạ, Trăng lạnh, Nắng trong mắt bão, Ban mai xanh, Những cánh hoa bay… Bên cạnh việc đóng phim và kinh doanh, hiện tại Quỳnh Tứ vẫn đang làm việc tại ngân hàng.

[You must be registered and logged in to see this image.]
Cô dâu cười hạnh phúc trong ngày cưới....

Quỳnh TứĐàm Vĩnh Hưng chung vốn mở một thương hiệu cháo dinh dưỡng. Mối quan hệ thân thiết của hai người làm dấy lên tin đồn, Quỳnh Tứ là vợ chưa cưới của Mr. Đàm hồi tháng 4/2010. Tuy nhiên, Quỳnh Tứ khẳng định giữa cô và Mr Đàm chỉ dừng lại ở mối quan hệ anh em thân thiết. Với Đàm Vĩnh Hưng, Quỳnh Tứ là một cô em gái rất thân, rất dễ thương. Chính vì thế mà trong tiệc cưới của Quỳnh Tứ tối hôm qua, Mr Đàm đã không ngần ngại “quậy” tưng bừng, sẵn sàng thể hiện các ca khúc sôi động, vui vẻ cùng một vài người bạn để chức mừng trăm năm hạnh phúc của em gái Quỳnh Tứ.

Trong ngày trọng đại của cô em gái, không thể không có sự xuất hiện của ông anh trai Đàm Vĩnh Hưng!

Cách thể hiện tình cảm khá đặc biệt của Mr Đàm!?

Và dĩ nhiên, không quên gửi đến những bài hát sôi động, và cực vui rồi!

Nhiều người hỏi tại sao Quỳnh Tứ không mời thêm người bạn đồng nghiệp diễn viên, ca sĩ đến chung vui? Thì Quỳnh Tứ chỉ vui vẻ chia sẻ rằng: “Những ngày hạnh phúc như thế này, Quỳnh Tứ chỉ muốn được quây quần bên gia đình và những người bạn thân thiết nhất của mình thôi. Quỳnh Tứ không muốn bày vẽ hay phô trương quá nhiều.

Đến chung vui cùng cô nàng diễn viên xinh đẹp này còn có sự xuất hiện của rất nhiều gương mặt quen thuộc với làng điện ảnh Việt Nam như: Đạo diễn Trọng Trinh, diễn viên Minh Hòa, Tự Long, đạo diễn Thanh Hải, MC Long Vũ,…

Một vài hình ảnh đáng nhớ trong đám cưới Quỳnh Tứ:

Cô dâu, chú rể chụp lưu niệm cùng bố mẹ hai bên gia đình!

Diễn viên hài Tự Long này...

Anh Tự Long còn trổ tài quay clip nữa cơ.

Theo như nguồn tin mọi người tiết lộ thì ngày mai, đạo diễn Trọng Trinh cũng sẽ lên xe hoa lần 2 đấy.

Ba anh chàng Sao Mai, bạn thân của cả cô dâu và chú rể.

Đạo diễn Vũ Hồng Sơn - phim Chạy Án (thứ hai bên phải) và những người bạn.

Diễn viên Hoàng Lan và nam diễn viên Nguyễn Hải (trong Cảnh Sát Hình Sự), có bạn nào nhận ra không?

Nữ diễn viên quen thuộc của màn ảnh nhỏ - Minh Hòa.

Cô dâu, chú rể trao nụ hôn nồng nàn!

Cô dâu Quỳnh Tứ hôm qua thật xinh và không quên nhí nhảnh đúng không nào?

Trao nhẫn cưới...

... và không quên rót rượu.

Mr Đàm "quậy" tưng bừng trong đám cưới "em gái" Quỳnh Tứ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nokia sẽ tung ra 40 điện thoại mới trong năm nay
» Sinh viên IT: Tung hoành trong thương trường
» Giáo trình Cây hoa - Hoa đóng vai trò quan trọng trong cuộc sống của con người
» BUNG GHOST KHÔNG CẦN ĐĨA
» Những mỹ nhân Việt "bế" bụng bầu lên sân khấu